TBConline - JENERALI MABEYO: NILIMKARIBISHA DKT MAGUFULI...

TBConline • 10 months ago   880     8  •  26.6K Views
Generate Download Links

Click the button to get the download links.

JENERALI MABEYO: NILIMKARIBISHA DKT MAGUFULI KUTUNUKU KAMISHENI LAKINI HAIKUWEZEKANA

Posted 10 months ago in Politics
Comments
Salingwa Imma
Salingwa Imma10 months ago

KIPATO Drilling And Modern Mining Services

1) Tunafanya Utafiti wa Madini Ardhini Kama Dhahabu, Ruby, Almasi, Sapphire, Silver, Emerald katika mashamba, Vitaru, migodi kwa kila ekari moja unalipa 1,500,000 na chini ya hapo ni makubaliano na kazi kubwa inapunguzo Sana.

2) Tunaseti miduara /mashimo ya migodi na tuna trace / fuatilia uzao wa Madini au njia iliyopotea katika mgodi kwa Laki 500,000/=

3) Tunatoa ushauri elekezi / consultation

Unaweza kulipa kwa Cash au Asilimia baada ya uchimbaji (kwa migodi ambayo inafanya kazi na uaminifu Kama upo)
#Malipo tunapokea baada ya kazi yako kuisha hatupokei hela ya mtu kabla ya kazi / advance,
Uhakika wa kazi ni 95% kutokana na ubora wa vifaa na uzoefu wetu,

Tunauzoefu wa kutosha tulishafanya kazi chunya, Ruvuma, Geita, Kahama, Manyara, Tanga, Morogoro, Singida Mikoa yote Tunafika

Kipato Drilling And Modern Mining Services
simu / WhatsApp 0711431980

Frances Magar
Frances Magar8 months ago

Unapo ongea kiongozi watu tunatoa machozi kama ingewezekana angerudi tu na kama arienda kusarimia mbinguni bas arudi tu/=nani kama baba wa taifa ili ni wewe magufuri mwambie Mungu akuwachie uje uwendere na majukumuyako,kama uliona tunakusumbua tufe taifa zima wabaki watoto ili uwaze nao

Joel Ndoroma
Joel Ndoroma10 months ago

Mtetezi wa wanyonge hatutamusa katika maisha yetu

Majani Jr Mshangi
Majani Jr Mshangi10 months ago

#MunguIbarikiTanzaniaWabarikiViongoziWake馃憦

Joseph Mlela
Joseph Mlela8 months ago

Daima

Clinton Leonard
Clinton Leonard8 months ago

Halima Mwasile
Halima Mwasile8 months ago

Tutakukumbuka daima Baba

Rovi Basa
Rovi Basa8 months ago

馃槶馃槶