Professor Jay - Sijui hata niliisahau vipi hii🤷‍♂️🤷‍♂️...

Professor Jay • 8 months ago   1.8K     39  •  27.5K Views
Generate Download Links

Click the button to get the download links.

Sijui hata niliisahau vipi hii🤷‍♂️🤷‍♂️
Hizi namba kwa wasanii wa HIP HOP hapa nchini zinafikiwa na watu wachache sana, Sijui ni kwa sababu zile...

Posted 8 months ago in Music & Audio
Comments
Sonia Afidhi
Sonia Afidhi8 months ago

DAWA YA MONKALI
_KIBOKO YA KIBAMIA
0693748760/0676630484 WhatsApp
----------------------------------------
Ni dawa ya asili ( yenye mchanganyiko wa mitishamba yenye kutibu na kumaliza matatizo yafuatayo
KIBAMIA
_Uume kusinyaa na kuwa kama mtoto ,
_kunyoosha mishipa ya askari iliyosinyaa kutokana na kujichua kwa muda mrefu -au ngiri ,nk
_kuongeza size ,urefu na unene wa askari nchi (6-8)
_kukaza misuli ya askari iliyolegea kutokana na kujichua nk
Dawa ya Monkali2
Nguvu za kiume na tatzo la kuwahi kileleni
kuongeza ham ya tendo la ndoa ndani ya dk 90 hukufanya unogewe kufika kileleni dk 15-20 na kurudia tendo zaidi ya mara 2
Tunapatikana Dar es salaam,Mbezi Luis, Barbara ya Goba na inaweza kukufikia popote ulipo dar es salam .
MONKALI sasa inapatikana mikoa ifuatayo, Dodoma mjini, Mbeya mjini, Iringa mjini na Njombe Kwa walio maeneo hayo wataipata walipo, Maeneo Mengine Kama Mwanza, Tabora, Singida, Arusha Tanga na Zanzibar utazipata Kwa njia ya mabasi na boti.
NB; dawa hizi ni za asili (mitishamba) hazina madhara wala kemikali ya aina yoyote
Kama unahitaji na maelekezo zaidi usisite kuwasiliana nasi andika#Nahitaji_dawa ya MONKALI_Niko..........taja eneo ulilopo nitakujibu haraka, pia waweza tembelea ukurasa wetu FB wa "Tutapataje kupona sasa" ujifunze mambo mengi yahusuyo tiba na magonjwa.
Mawasiliano 0693748760/ WhatsApp 0676630484

Simon Lemaron
Simon Lemaron8 months ago

Hii hapa ni Bonge la HIP POP hatari kubwa kutoka kwa Gwiji wa hip pop Professor Jay a.k.a Bab Kubwa.

AddStar LulimbaBoy Mukonga
AddStar LulimbaBoy Mukonga8 months ago

[21/05 à 18:58] AddStar: https://www.facebook.com/109824267604304/posts/247862547133808/?app=fbl
[21/05 à 18:58] AddStar: Mafans Wa AddStar Lulimba Tumeamua Kufungua Page Nyingine

Hii Ndo Itakua Na suport Wale Wote Wenye vipaji Tunawasaidia kusambaza Nyimbo zao

Like Page Hii Ya AddstarlulimbaBoy Hili Uwe Wa Kwanza Kupata Kila Taharifa Mpya Kila Siku Pia Usisahau Ku Sambaza kwa Wengine Hili Nao Pia Waweze Ku Like

Suport Yako ni yamuhimu sana

Uropya Mwaisumo
Uropya Mwaisumo8 months ago

Hip pop

Abdoul Doula
Abdoul Doula8 months ago

big up

Magnus Salvatory
Magnus Salvatory8 months ago

Kazi nzur bro

Antony Marangu Mibere
Antony Marangu Mibere8 months ago

The King of Hiphop is back in action

Jacques Mulaya
Jacques Mulaya8 months ago

Daaah nakuamini professor Jay,endelea na kazi uwafunze wa sani watoto

Godbless Msuda
Godbless Msuda8 months ago

Naona mzee baba umerudi kwa nguvu sana, hongera sana mfalme wa hip hop Tanzania

Bassirou Sabbo
Bassirou Sabbo8 months ago

Je te souhaite une bonne journée