Bongo5.com - 'DIAMOND ALINIITA BAADA YA KOSA, SIWEZI...

Bongo5.com 360.3K Views
  • 12.4K
  • 98
  • 372

Generating Download Links...

'DIAMOND ALINIITA BAADA YA KOSA, SIWEZI KUMLIPA, KUNIFUNGIA MIMI SAWA NA KUSEMA NIKAJIUZE'

Tanzania ikiwa bado kwenye maombolezo ya kifo cha hayati...

Posted 7 months ago

Anna Mpilimba 7 months ago

Huyu mkichaa kweli, leo ndio unajua Kama una mtoto mdogo? Ungekaa utupu? Mara ngap unaonywa? Una usanii gani ww zaidi ya kusell hiyo papa, kila siku huishi skendo tuache babu walia unafki tuuu Tena wangekufungia miaka 6. Maisha unaweza fanya chochote uza mitumba mtoto ale we VIP, wenzio twauza mboga na maisha yanaenda eti ukifungiwa ukajiuze, haya jiuze si umezoea.

Hawa Mayazi 7 months ago

Ndio mkomage sasa kuvaa vitu visivyoeleweka from now utakuwa na heshima stejin

Mercy Mwalusamba 7 months ago

Pole Gigy lkn badirika anza kubadirika ww kwanza sio lazima ukae uchi ndio upate pesa jali utu wako huko kujitoaga ufahamu sana sio issue kabisa ungefkiria hayo kabla ya kosa tulia kifungo kiishe pengine itakusaidia kukuweka sawa kitabia kwasbb ww mwenyewe umejishindwa acha sheria ukushape pole ujue thamani yako mnakuaga na maujinga sana some of you artist

Grace Mbwambo 7 months ago

Kweli nakuoneà huruma Sana Ila malipo ni hapahapa duniani ahera ni kuhesabiwa tu na ubabe pia una mwisho wake uliyomfanyia nandy yeye hakujibu ila mungu ndo kajibu lakini sasa machozi ya nandy ndo unalia ww Leo hii poleeeeeeeeee

Samrath Shaban 7 months ago

pole sana najuwa una Mtt mdg na una Kazi ww Kama single mama nimeshapitia situation kama yako nilifukuzwa kazini na meneja kisa nimekataa kutembea nae Alfu na Mtt mdg mm ndo mama na ndo baba ase pole sana ila badilika tu uwe mama Bora kwa mwanao tafuta biashara ufanye sio lazm uimbe usikate tamaa bado unanafasi

Flora Flora 7 months ago

Muacheni kwani yeye ndio wa kwanza kuvaa nusu utupu

Joyce Mahenge 6 months ago

Punguza kucheza utupu jmn na ww khaaa unafikil hapo badye uyo mtt wko atajifunza nn kutoka kwako akiangalia au madawa yanakuaribu na bangi unazovuta

Msigwa Calisto 6 months ago

Hiyo adhabu no saiz yako huwezi kufanya Mambo ya ovyo kwenye Sanaa, wakati unajua Sanaa ndio kioo Cha jamiii maana watoto wetu wanaharibika kwa kuiga tabia zenu za kishenzi, hivyo hiyo adhabu ni ndogo Sana nchi zingine unaenda jela,

Dismass Sammy 7 months ago

usiwaze dada amekuja mama suluhu utapata suluhu tu ya jambo lako na mtoto wako utamlea , siku azigandi

Jennifer Kidot Paul 7 months ago

MWanang Yasin big up kwa interview nzur...✅ila huyoo demu ajifunze manake anajisahau xana
....🤔Na pia inaumiza kwa upande mwengine lakin asikate tamaa atumie kipaji chake kubuni biashara nyengine mbona anweza kutokana anajina achache kulia Lia 😢❌ujinga abuni kitu🤔