#LIVE-MAGAZETI YA LEO,HABARI KUU MJADALA TUONGEE ASUBUHI, MEI 24,2021.

Habari Star TV Tanzania 1.2K Views
  • 79
  • 2
  • 8

Generating Download Links...

#LIVE-MAGAZETI YA LEO,HABARI KUU MJADALA TUONGEE ASUBUHI, MEI 24,2021.

Posted 5 months ago in Politics

Kiyasi Chapesa 5 months ago

kiyasi chapesa kutoka tandahimba mtwara tuko pamoja katika kipindi chamagezeti

Willyson Antony 5 months ago

Kaka sisi kama vijana tunao ubunifu mwingi ila sapoti hatuna ikiwemo uhaba wa mitaji mfono serikali imejetoa kutupa mikopo vijana ila mashaliti yao siolafiki na hayaendani na uhalisia wa jamii ilivyo eti mkopo hadi muwe na vikundi wakati kilamtu anamawazo yake ielewesheni serkali ilitazame upya hili wakituwezesha tunaweza

Müsså Lëkïtóñyï 5 months ago

Kazi kwa vijana wao ni wazee wa kesho nawapata nikiwa nairobi teteeni vijana watumie muda tulionao wakati

Müsså Lëkïtóñyï 5 months ago

Kweli niamini unayesema ni kweli asilimia yetu tunasema wawekezaji n kutoka nchi za nchi ingawa wengi wetu ni wajasirimali ila bado wanijiona watuwezi

Dullah Munyama 5 months ago

Kweli vijana wengi tunafeli hapo kwenye kuizalisha yani sometimes tunapambana kulimbokiza pesa ya mtaji lakini mwisho siku tinajikuta tinaanza mwanzo tena kilimbikiza hii yote inatokana na kunyofoa nyofoa hiyo pesa bila hata hujaanza kuizalisha

Abdallah Mussa 5 months ago

Nakupate NIKIWA dar!

Timber Tza 5 months ago

https://www.facebook.com/butiamanews/